VIÊN UỐNG GIAM ĐAU HẠ SỐT TYLENOL EXTRA STRENGTH 325 VIÊN

560.000 

Out of stock

SKU: 300450444394
Chuyên mục:

Mô tả

Xuất xứ:Mỹ (USA)Hãng SX:TylenolViên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength with Acetaminophen 500mg 325 viên của Mỹ – Hàng chính hãng, giá đại lý tốt nhất✔  Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau được chuyên gia khuyên dùng.
✔  Hàm lượng Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường,..
Giới thiệu Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol:➤ Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường. Đó chính là lý do mà bạn cần đến thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol.
➤ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.
➤ Sản phẩm hiện nay được bán trong các nhà thuốc chuyên dụng và rất cần trong tủ thuốc của mọi gia đình.
Acetaminophen là gì?● Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn. 
● Acetaminophen được cả Thế giới tin dùng, là thuốc không cần kê đơn.
Công dụng của Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength:- Tylenol 325 viên có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp:
 ✔ Đau đầu
 ✔ Đau răng
 ✔ Đau nhức do viêm khớp
 ✔ Đau bụng kinh nguyệt
 ✔ Đau do chuột rút
– Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng. 
– Tác dụng của thuốc có thể chỉ sau vài giờ.
– Sử dụng Acetaminophen giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.
Vì sao nên chọn viên uống Tylenol Extra Strength 500mg 325 viên?☞ Thuốc giảm đau hạ sốt vô cùng cần thiết cho mọi gia đình để dùng khi cần thiết. Đương nhiên, ai cũng muốn hiệu quả giảm đau nhanh trong khi đó an toàn cho sức khỏe. 
☞ Tylenol Acetaminophen 500mg không có tác dụng chống viêm nên không ảnh hưởng đến tiểu cầu, đông máu, không gây kích ứng tiêu hóa. 
☞ Thuốc giảm đau trên thị trường hiện nay đều có tác dụng phụ, nhưng với thuốc Tylenol, điều này đã được giảm bớt. 
☞ Sản phẩm được chuyên gia khuyên dùng và đang phổ biến trên toàn Thế giới, Acetaminophen chắc chắn là sự lựa chọn lý tưởng nhất cho gia đình bạn.
Hướng dẫn sử dụng:- Thuốc dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.
– Uống 2 viên trong mỗi 6 giờ, nhưng không quá 6 viên trong vòng 24 giờ.
– Không sử dụng liên tục quá 10 ngày.
– Nếu triệu chứng không giảm, cần đến ngay cơ sở y tế để khám bệnh.
Một số lưu ý: Không sử dụng thuốc cảm Tylenol của Mỹ quá liều
Trẻ em dưới 12 tuổi, phụ nữ mang thai không dùng sản phẩm này
Không dùng cho người nghiện rượu bia hoặc bị tổn thương gan
Nếu đang dùng bất kỳ loại thuốc nào thì bạn nên hỏi ý kiến chuyên gia trước khi dùng Acetaminophen 500mg.
Bảo quản dưới 25 độ C, tránh ẩm, nhiệt độ cao.
Một số triệu chứng: ban đỏ, dị ứng,… nếu quá mẫn cảm với thành phần của thuốc, tham khảo ý kiến bác sĩ.